เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

อยากหันประมวลภาพถ่าย ผลงานโรงป๋าสาทจีระเดชศิลป์ ปี ๒๕๕๖-๒๕๕๗

อยากหันประมวลภาพถ่าย ผลงานโรงป๋าสาทจีระเดชศิลป์ ปี ๒๕๕๖-๒๕๕๗

บ่ได้เข้ามาเว็ปบอร์ดเมินขนาดคับ ปี๋นี้ติดต๋ามผลงานอ้ายดอน บ่ทันแต้ๆคับ ขอความเมตต๋า สรุปประมวลผลงาน ปี56-57 ลงที่เขตห้องร้านจีระเดชศิลป์ ได้ก่อคับ บ่ฮู้แต้ๆ ว่า ปี๋นี้ได้ฮับกี่งานที่ไหนบ้าง เซาะไล่เปิดผ่ก่าบ่ฮู้เริ่มผ่ กระทู้ไหนคับ รบกวนจิ่มเน้อคับ ขอบคุณคับ
moozaa1285

ครับช่วงนี้ติดงานหลายอย่างนะครับ ว่างๆจะลงรูปให้ดูครับ

ปีนี้มีงานนก4งานครับ
1วัดเวียง อ.เถิน
2วัดฉางข้าวน้อยใต้ อ.ป่าซาง
3วัดสหกรณ์แปลง2 อ.พร้าว
4วัดพิชโสภนาราม อุบล
ครับ แล้วจะพยายามลงรูปให้ดูนะครับ

รักมั่นในวิถีชนคนยอง เขิน ลื้อ

ขอบคุณคับ
moozaa1285

เพิ่มหัวข้อใหม่